Matsayin gini na Injiniya mai wuyar dutse

1. Iri, ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai, launuka da kaddarorin da aka yi amfani da su a cikin dutsen dutsen dutse zai dace da bukatun ƙira.
2. Ya kamata a hade Layer Layer da Layer na gaba da tabbaci ba tare da komai ba.
3. Lamba, ƙayyadaddun bayanai, wuri, hanyar haɗin kai da maganin anticorrosion na sassa da aka haɗa da masu haɗawa a cikin aikin shigarwa na kayan ado na kayan ado dole ne su hadu da bukatun ƙira.
4. The surface na dutse surface Layer ya zama mai tsabta, lebur, ba tare da abrasion alamomi, kuma ya kamata a yi bayyananne juna, uniform launi, uniform gidajen abinci, madaidaiciya peripheral, daidai inlay, babu fasa, kusurwa drop, corrugation da sauran lahani.
5. Babban bayanan kulawa: laushi mai laushi: 2mm;kabu lebur: 2mm;tsayin kabu: 0.5mm;lebur bakin layin shura: 2mm;fadin farantin karfe: 1mm.

Haɗin gwiwar Stone Yangjiao

1. Masonry tabbatacce kusurwa ne 45 kusurwa-splicing, wanda za a iya amfani da hadin gwiwa cika, fillet polishing da polishing.
2. Layin bugun dutsen yana gogewa ta hanyar manne da ƙãre samfurin Yang-jiao kick-line.
3. An hana dutsen kwanton baho da za a aza a kusurwa 45, da matsi mai lebur.Duwatsun dutsen na iya yin iyo daga cikin siket na bahon wanka sau biyu kauri na duwatsun, tare da chamfer na mm 3, kuma ana iya goge su a saman abin gani.

20190820093346_1806

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Hawan ƙasa na cikin gida
1. Ƙasa na cikin gida yana buƙatar zana taswirar ƙididdiga masu tasowa, gami da haɓaka tsarin, kauri na Layer bond da Layer na abu, haɓakar da aka kammala, jagorar gangara da sauransu.
2. Kasan falon ya fi na kicin sama da mm 10.
3. Kasan falon ya fi na bandaki sama da mm 20.
4. Kasa na zauren ya kamata ya zama 5-8 mm sama da na zauren shiga.
5. Haɗin hawan corridor, falo da falon ɗakin kwana.

20190820093455_3397

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Dutsen Dutse da Gidan bene na itace
1. Lokacin da katako na katako ya kasance tare da dutsen dutse, chamfer na katako na dutse ya kamata ya zama 2 mm, kuma katako ya kamata ya zama ƙasa da 2 mm fiye da dutsen dutse.
2. Lokacin da aka bar sassan fadadawa tsakanin katakon katako da dutsen dutse, ya kamata a saita ɗakunan ajiya a gidajen.

20190820093602_7087

 

 

 

 

 

 

 

Rufewar Windowsill
1. Katangar da ke fitowa ta taga ya fi dutse kauri sau 1, kuma fadin bangarorin biyu ya fi na tagar kauri sau 1-2.Za a iya saita tsagi na "V" tsakanin taga sill da layukan manne da ke ƙasa don raunana haɗin haɗin dutsen.
2. Dole ne babu rata tsakanin sill ɗin taga da layin da ke ƙasa da bangon, don haka ana iya tattara bangon bango a kusurwar inuwa.
3. Gefuna da aka fallasa na windowsill ya kamata a zazzage su da 3mm, kuma ya kamata a goge fuskar gani.
4. Wuraren falon kicin da banɗaki an yi musu shimfida da tiles na bango.Bai dace a saita taga sills daban ba.

20190820093713_6452

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Ayyukan malalewa na ƙasa
1. Wurin wanka da ramukan baranda yakamata su kasance faɗi ɗaya da gindin ɗigon ƙasa, kuma kada a fallasa ɗigon turmi a gefen gano gangaren rami.
2. Lokacin da magudanar ruwa ke faci ta hanyar juzu'i mai ban sha'awa mai gefe huɗu, magudanar ruwa tana buƙatar kasancewa a tsakiya, kuma alkiblar komawar ruwa a bayyane take.

20190820093829_8747

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Bude bango
1. Fale-falen bango a kusa da bututun da aka tanada ya kamata a hako su ta ramukan madauwari tare da kayan aiki na musamman.Kada a yanke fale-falen bango a liƙa tare.
2. An haramta sosai shigar a fadin gidajen abinci.Ana buƙatar shigarwa ba tare da nuna haɗin gwiwa ba kuma don dinka daidai da bango.

Dangantakar Tsakanin Ƙofar Ƙofa, Fuskar Ƙofa da Dutsen Ƙofar
1. Filayen ƙofofin kicin da banɗaki duk an sanya su a kan duwatsun bakin kofa, kuma kofofin waje suna fuskantar don hana su zama sama da ƙasa gamawa.
2. Ya kamata a yi amfani da manne mai kyau a mahadar ƙofar shiga, firam ɗin ƙofar kicin da dutsen bakin kofa.

Kick line da ƙwanƙwasa ƙasa
1. Yi amfani da layin harbi tare da tsiri mai hana ƙurar roba don magance lahanin rata tsakanin layin harbi da bene na katako da hana tara ƙura a cikin amfanin yau da kullun.
2. An ba da shawarar a yi amfani da layin shura mai danko.Lokacin gyarawa tare da ƙusoshi, ya kamata a ajiye tsagi don layin harbi kuma a yi ƙusoshi a cikin tsagi.
3. Yi amfani da layin harbi na PVC da fim ɗin PU don kare farfajiyar.

Matakan matakala
1. Matakan matakala suna da murabba'i da daidaito, layin suna madaidaiciya, sasanninta sun cika, tsayin su daidai ne, saman yana da ƙarfi, santsi da lalacewa, kuma launi iri ɗaya ne.
2. Siminti turmi saman matakan matakan, madaidaiciyar layi, cikakkun sasanninta, tsayi iri ɗaya.
3. Dutsen dutse mataki, gefe da kuma kusurwa polishing, babu bambanci launi, high daidaito, ko da nisa.
4. Ƙaƙƙarfan fale-falen fale-falen yana daidaitawa tare da shingen bulo na mataki-by-step kuma an shimfiɗa shi da ƙarfi.
5. Ya kamata a saita baffle ko layin ruwa a gefen mataki don hana gurɓacewar gefen matakala.
6. Tsarin layin tsalle-tsalle yana da santsi, kauri na babban bango yana da daidaituwa, layin yana da kyau, kuma babu bambancin launi.
7. Za a iya shimfiɗa layin harbi a cikin duka guda tare da santsi mai santsi.
8. Kicking line iya zama a mataki tare da mataki tsari.

 


Lokacin aikawa: Agusta-20-2019

JaridaKasance da mu don Sabuntawa

Aika
WhatsApp Online Chat!